ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาชินบัญชร (แบบย่อ)เอามาฝากครับ  (อ่าน 486 ครั้ง)

ออฟไลน์ ADDY^(แอ๊ด)

• Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 11
  • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
คาถาชินบัญชร (แบบย่อ)เอามาฝากครับ
« เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 11:34:01 am »
  • Publish
  • คาถาชินบัญชร (แบบย่อ)

ผู้ใดได้สวดภาวนาพระคาถาชินบัญชรนี้ เป็นประจำอยู่สม่ำเสมอ จะทำให้เกิดความสิริมงคล
    สมบูรณ์พูนผล ศัตรูหมู่พาลไม่กลํ้ากราย ไปทางใด ย่อมเกิดเมตตามหานิยม

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    Re: คาถาชินบัญชร (แบบย่อ)เอามาฝากครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:54:55 pm »
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆ ครับ

Facebook Comments