ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์เสครับทำไมผมถึงใช้ชื่อล็อกอิน ohm_power clinic โพสไม่ได้  (อ่าน 5211 ครั้ง)

ohmpower

• บุคคลทั่วไป
แก้ไขให้ผมสามารถโพสไหมครับแล้วลบสมาชิกอันนี้ของผมออกได้บ่น้อ :-\ :-\ :-\ :-\  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ตอนนี้แก้ใขโดยลบชื่อเดิมทิ้งแล้ว สมัครใหม่นะครับ

ออฟไลน์ ohm_power clinic

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ตอนนี้แก้ใขโดยลบชื่อเดิมทิ้งแล้ว สมัครใหม่นะครับ
ขอบคุณครับ ได้แล้ว ลบล็อกอิน ohmpower ทิ้งได้เลยครับ

drrin

• บุคคลทั่วไป
 ::) ::) ::) สงสัยอยากกินเบียหละซิ โอม 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2008, 03:45:57 pm โดย drrin »

Facebook Comments