ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ  (อ่าน 12442 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2008, 09:43:39 am »
  • Publish
  • Publish
  • ท่านที่เบื่อกล่องเก่าก็ลองเอาใบนี้ไปใช้ดูนะครับ แค่ยกซิพ HWK มาเสียบแล้วอัพเดทก็ใช้งานได้แล้ว หรือจะใช้ร่วมกับ P-KEY ก็ยังได้ หรือใครงบน้อยจะเอาไปใช้กับโดยไม่มี HWK ก็ยังใหว (เวอชั่น 2.03)

เพียงราคา 1000 บาทเท่านั้น !!! :o :o :o
    ราคานี้มีจำนวนจำกัด

แต่เดี๋ยวก่อน........ซื้อวันนี้คุณจะได้รับไฟล์แฟลชพร้อมคู่มือการติดตังและใช้งานโปรแกรม JAF Crack พร้อมรับสิทธิ์ในการเป็นสมาชิก support ของ WWW.SE-THAILAND.COM ทันที!!!!

8)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2008, 12:56:24 pm โดย SE »

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    Re: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 11:53:17 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้กล่องโคลนมานาน ได้ของแท้สะใจๆ  :)

ออฟไลน์ agianmaker

• JAF P-Key user
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 03:16:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์ครับ ของยังมีอยู่ไหม
    แล้วผมมี HWK แท้อยู่ แต่มันเสียบกับกล่อง J-Box กล่องปลอมๆๆ ไว้

ผมย้าย Hwk มาใส่บ็อกนี้ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 06:45:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารย์ครับ ของยังมีอยู่ไหม
    แล้วผมมี HWK แท้อยู่ แต่มันเสียบกับกล่อง J-Box กล่องปลอมๆๆ ไว้

ผมย้าย Hwk มาใส่บ็อกนี้ได้ไหมครับ
    ยังมีอยู่ครับ แค่ย้ายมาเสียบแล้วก็อัพเดท ใช้ได้เลยยยยยยย

phoenix2523

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 01:32:29 am »
  • Publish
  • Publish
  •   :-*
    แล้วพึ่งมาเห็นเอาวันนี้จะยังมีอยู่บ้างมั๊ยครับอาจารย์  สงกะสัยจะไม่ทันรถด่วนขบวนสุดท้ายแล้วล่ะมั๊ง น่าสงสารตัวเอง

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 03:35:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยังมีอยูครับ

ออฟไลน์ tom ele

• **
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 10:24:56 am »
  • Publish
  • Publish
  • แล้วพึ่งมาเห็นเอาวันนี้จะยังมีอยู่บ้างมั๊ยครับอาจารย์  สงกะสัยจะไม่ทันรถด่วนขบวนสุดท้ายแล้วล่ะมั๊ง น่าสงสารตัวเอง :-* :-* :) :)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 02:18:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แล้วพึ่งมาเห็นเอาวันนี้จะยังมีอยู่บ้างมั๊ยครับอาจารย์  สงกะสัยจะไม่ทันรถด่วนขบวนสุดท้ายแล้วล่ะมั๊ง น่าสงสารตัวเอง :-* :-* :) :)
    พอมีครับ

ออฟไลน์ tom ele

• **
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 03:55:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แล้วกับ โทนาโดเก่าล่ะครับอันไหนดีกว่า ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 04:48:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แล้วกับ โทนาโดเก่าล่ะครับอันไหนดีกว่า ขอบคุณครับ
    ดีคนละอย่างครับ ตัวเก่าสะดวกใช้กว่าเพราะมี USB HUB ด้วย แต่ตามหลักวิชาการแล้วกล่องตัวเล็กไม่มี USB HUB ข้อมูลจะใหลผ่านได้เร็วกว่า
    แต่ที่แน่ๆผมลองแฟลช samsung สามารถใช้ความเร็วสูงๆได้ แต่กล่องเก่าบางอันจะหลุดเมื่อแฟลชที่ความเร็วสูงๆครับ

ออฟไลน์ vin

• **
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 03:58:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารครับถ้ารวม HWK แท้พร้อม อับเดตให้เท่าไรครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 04:02:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาจารครับถ้ารวม HWK แท้พร้อม อับเดตให้เท่าไรครับ
    กล่องพร้อม hwk ราคาวันนี้ 3700 ครับ  ::)
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2008, 11:32:43 pm โดย SE »

ออฟไลน์ vin

• **
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 04:07:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าผมมีกล่องก็อบ แล้ว ซื้อแต่ hwk ใส่เป็นของแท้เลยใช่ไหม่  จะเอาไว้แฟลซไอโมบายด้วย

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 05:04:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าผมมีกล่องก็อบ แล้ว ซื้อแต่ hwk ใส่เป็นของแท้เลยใช่ไหม่  จะเอาไว้แฟลซไอโมบายด้วย
    ลองแกะดูนะครับว่ามีช่องเสียบ hwk รึปล่าว ถ้ามีก้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ vin

• **
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 05:30:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ  อาจารย์

Facebook Comments