ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ  (อ่าน 12437 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
Re: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2008, 12:04:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เอาด้วยหนึ่งชุด  พร้อม  hwk  ครับ

phetsak

Re: กล่องเปล่า UFS_Micro ราคาพิเศษ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:36:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • บวกค่าจัดส่งหรือยังครับ และถ้า JAFราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 03:44:05 am »
  • Publish
  • Publish
  • บวกค่าจัดส่งหรือยังครับ และถ้า JAFราคาเท่าไรครับ
    ค่าส่ง 100 ครับ ส่วน JAF กล่องเปล่าของไอโฟนใบละ 2000 ครับ

smile mobile

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 04:11:18 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าผมมีกล่องก็อบ แล้ว ซื้อแต่ hwk ใส่เป็นของแท้เลยใช่ไหม่  จะเอาไว้แฟลซไอโมบายด้วย
    งง นิดๆครับ?? แฟลช ไอ-โมบายได้ด้วยรึครับ?     

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 10:07:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้โปแกรม Direct com ครับ โปรแกรมนี้สามารถทำให้กล่องทอนาโดเป็นคอมพอร์ทได้ ดังนั้นจึงสามารถแฟลชเครื่องยี้ห้ออื่ๆนที่ทำงานผ่านคอมพอร์ทเช่นไอโมบายครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2008, 11:57:19 am โดย SE »

smile mobile

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 11:59:02 am »
  • Publish
  • Publish
  • เรียน..อ.เส
    แผ่นซีดีที่อธิบายเกี่ยวกับการใช้มินิเซ็ตไอ-โมบาย ที่มาพร้อมกับตัวสินค้า...มันมีแต่เสียงไม่มีภาพแต่ก็ติดตั้งและใช้งานได้ครับ...คำถามคือว่า แผ่นซีดี(แถมมา)นั้นที่มีแต่เสียง(แต่ไม่มีภาพ)ต้องมีโปรแกรมอะไรเพิ่ม จึงจะมีภาพได้ครับ
    ผมติดตั้งacd ไปแล้วแต่ก็ยังไม่มีภาพ...รบกวนชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 02:39:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ปกติก็เปิดกับโปรแกรม windows medis player ได้เลยนะครับ แต่ถ้าไม่ได้ก็ลองโหลด VLC Media Player ไปลงดูครับ
    http://www.videolan.org/mirror-geo.php?file=vlc/0.9.8a/win32/vlc-0.9.8a-win32.exe

tonmobile

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:16:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เอาตัวนี้ไปลองด้วยครับ อย่าลืมตั้งค่าตอนลงเสร็จด้วยนะ(ใน Options)
    เลือกสกุลไฟล์ทั้งหมดเลยก็ได้ เผื่อไว้เล่นไฟล์แปลกๆ
    http://www.free-codecs.com/K_lite_codec_pack_download.htm

Facebook Comments