ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้วข่าวเรื่องการเข้าซัพพอร์ทครับ  (อ่าน 1286 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เนื่องจากเว็บผมได้เปิดการอัพโหลดให้กับสมาชิกทั่วไปอัพโหลดไฟล์ต่างๆได้ จุดนี้เองเป็นช่องโหว่ให้บรรดาแฮ็กเกอร์อัพไฟล์สคริปต่างๆเข้าสู่โฮสและสามารถกระทำการทุกอย่างได้เหมือนเจ้าของเว็บทุกอย่าง

ดังนั้นเพื่อเป็นการป้องกันปัญหาที่จะเกิดขึ้นอีกทางทีมงานจึงปิดระบบโหลดไฟล์จากซัพพอร์ทใว้ชั่วคราวเพื่อแก้ปัญหาดังกล่าว

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกันและขออภัยในความไม่สะดวกมามาณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments