ผู้เขียน หัวข้อ: ทิป เทคนิค ต่างๆในการใช้งานกล่อง super doctor  (อ่าน 10511 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
วันนี้ขอเสนอวิธีการหารหัสปลดล็อกเครื่องที่ใช้ cpu spd โดย อ.วราวุธ ขอขอบคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

วีดีโอการปลดล็อครหัส เครื่อง CPU Speardtrum ด้วย Suppderdoc3
ด้วยโปรแกรม Commzero คำสั่ง Unlock
ง่ายๆครับ

ทดสอบโดยเครื่อง MTM CPU SPD
เปิดเครื่องขึ้นมาถามหารหัสทันที
กดผิด เข้าใช้งานไม่ได้ครับ
ต้องหารหัสมาใส่ให้ได้สถานเดียว
แต่ลูกค้าลืมครับ
เสร็จโจร.. ดูต่อครับ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=AkvGhNLC454" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=AkvGhNLC454</a>

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • คะแนนน้ำใจ: 5
Re: ทิป เทคนิค ต่างๆในการใช้งานกล่อง super doctor
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:36:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ
     :'(แต่ผมยังไม่มีตังส์ซื้อกล่องนี้ ขอยืมมาลองหน่อยครับ อ.เส :-\

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ทิป เทคนิค ต่างๆในการใช้งานกล่อง super doctor
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:41:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ
     :'(แต่ผมยังไม่มีตังส์ซื้อกล่องนี้ ขอยืมมาลองหน่อยครับ อ.เส :-\
    พี่ก็พูดไป กล่องจะท่วมหัวอยู่แล้ว ;D ถ้ายังไม่มีตัวนี้เดี๋ยวผมส่งให้พี่  :D

ออฟไลน์ danai8029

• VIP
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:28:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 10
      • laomobilegsm
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 05:15:09 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบใจหลายๆครับ แฮ่ๆกำลังหาอยู่ตวนี้

ออฟไลน์ ball_1

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: -2
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 05:47:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 08:01:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

pimol.p

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 08:32:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคึุณครับ

ออฟไลน์ vattanaphan

• Jr. Member
    • **
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 09:59:35 am »
  • Publish
  • Publish
  •  bravo! bravo! bravo!

ออฟไลน์ JK_PHONE LOPBURI

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:50:10 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุงค้าบ

ออฟไลน์ booleu

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:43:15 am »
  • Publish
  • Publish
  • โหลดไม่ได้เลย

Facebook Comments