ผู้เขียน หัวข้อ: i520 ปุ่ม0 # และดอกจันกดไม่ได้ rและcหลังคีย์แพดหายไปหลายตัว ซ่อมมั่วๆได้แบมั่วๆ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

pompom

• บุคคลทั่วไป
i520 ปุ่ม0 # และดอกจันกดไม่ได้ rและcหลังคีย์แพดหายไปหลายตัว ซ่อมมั่วๆได้แบมั่วๆครับ ใช้rและcสีขาว จากบรอด์ i510ลองหาตัวที่เท่าๆกันไปใส่ใช้ได้ครับเหลือแต่เลข 0ที่กดไม่ได้ก็ต่อวงในของเลข0กับวงในเลข8ใช้ได้ เผื่อมีประโยนช์กับเพื่อนๆครับ(จะทำรูปให้ดูก็ทำไม่เป็นครับ)

Facebook Comments