ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ วันคล้ายวันเกิดคุณเส  (อ่าน 8345 ครั้ง)

Jack

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ วันคล้ายวันเกิดคุณเส
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:46:45 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ และขอให้ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปครับ

tonmobile

Re: วันนี้ วันคล้ายวันเกิดคุณเส
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 09:44:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • Happy ๆๆๆๆๆ  :D

NALAO99

Re: วันนี้ วันคล้ายวันเกิดคุณเส
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 08:34:19 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอให้หล่อวันหล่อคืน รวยขึ้น รวยขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับน้า

ออฟไลน์ peamobile

• VE user
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 01:12:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอให้รวยวันรวยคืนนะครับ  พี่เส 

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2008, 10:56:58 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ  ชื่นใจจังครับ  :-* :-* :-*

country

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 09:20:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขออภัยครับที่มาช้าไป ขอให้มีความสุขมากๆครับแข็งแรง แข็งๆยิ่งขึ้นไป คิดเงินให้ได้ทอง คิดทองให้ได้เพชรครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 11:56:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขออภัยครับที่มาช้าไป ขอให้มีความสุขมากๆครับแข็งแรง แข็งๆยิ่งขึ้นไป คิดเงินให้ได้ทอง คิดทองให้ได้เพชรครับ
    มาช้าดีกว่าไม่มา ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ

ton_mobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 11:13:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • " Happy Birthday ด้วยหัวใจ ฝากส่งไปผ่านฟากฟ้า คิดอะไรขอให้ได้ตามปรารถนา ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดี-ดี "
    เฮง ๆ รวย ๆ นะครับอาจารย์
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2008, 11:21:43 pm โดย ต้น (ยอดแหลม) »

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 09:06:22 am »
  • Publish
  • Publish
  • " Happy Birthday ด้วยหัวใจ ฝากส่งไปผ่านฟากฟ้า คิดอะไรขอให้ได้ตามปรารถนา ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดี-ดี "
    เฮง ๆ รวย ๆ นะครับอาจารย์

สาธุ.................ขอบพระคุณอย่างแรงครับ แและขอให้พรดีๆเหล่านี้กลับไปสู่ทุกท่านด้วยนะครับ

comingsoon

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 06:32:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โอ้วว หมดเหล้าไปกี่ลังคับพี่  ???
    ยังก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ รักษาสุขภาพด้วยนะคับพี่

tonblueman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 02:08:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  >:( ขอให้ อ.เส มีความสุขมากๆครับ คิดจะทำสิ่งใดก็ขอให้ผ่านพ้นไปอย่างไม่ยากเย็น การค้าขายขายง่ายขายคล่อง รวยไปเลยครับ ;D :P

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 03:43:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับผม

Facebook Comments