ผู้เขียน หัวข้อ: มากล่าวขอบคุณที่ช่วยดูแลลูกค้า  (อ่าน 4545 ครั้ง)

krit

• บุคคลทั่วไป
มากล่าวขอบคุณที่ช่วยดูแลลูกค้า
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 11:45:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ออกหน้าออกตานิดนึง เพราะมีลูกค้าฝากชมเรื่องการซ่อมกล่องแฟลชที่มีปัญหาแล้วเคลมไม่ได้ (ส่วนมากจะเป็นพวกที่ชอบซื่อจากเซลล์ที่วิ่งขายไปทั่วบ้านทั่วเมือง) ๆที่บางคนคิดว่า หาที่ซ่อมไม่ได้ เอามาให้ผมซ่อม ตัวไหนอาการหนัหนาสาหัสก็ต้องส่งให้แพทย์ผู้ชำนาญจัดการไป

ก็ได้น้าเสนี่แหละ..หมอผ่าตัดกล่องแฟลช สามารถทำให้ทอร์นาโดกลายเป็น Unibox อ่ะ..พูดเล่น

ลูกค้าหลายรายฝากชมมา มันเยอะแล้วก็เลยขนคำชมมาให้ ขี้เกียจแบก

ขอให้รักษามาตรฐานและฝีมือ เช่นนี้ไปอีกนานแสนนานนะ  ::)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: มากล่าวขอบคุณที่ช่วยดูแลลูกค้า
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 02:28:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แหม อ่านแล้วปลื้มครับ ยังไงก็ฝากขอบคุณไปถึงผู้มีอุปการะคุณทุกท่านด้วยนะครับ   ::)

Facebook Comments