ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากทุกท่านดูแลเว็บด้วยนะครับ(อีกแล้ว)  (อ่าน 7137 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ตอนนี้ผมพาครอบครัวมาเที่ยวครับ ช่วงที่ผมไอยู่ก็ช่วยดูแลด้วยนะครับ

เอาภาพบางส่วนมาฝากกันครับ

ทริปนี้มีคุณกอร์ฟ คุณพงศ์ เป็นไกด์นำเที่ยวครับ เริ่มด้วยภาพจากจุดชมวิวก่อนถึงเขื่อนจุฬาถรณ์ครับ

ภาพจากสันเขื่อน ในถาพจากซ้ายคุณกอร์ฟ ผม คุณพงศ์

ต่อด้วยทุ่งกะมัง

วันนี้จะไปเข้าถ้ำละลงน้ำผุดต่อ เดี๋ยวเอารูปมาอวดครับ

::)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2008, 12:47:41 am โดย SE »

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 3
Re: ฝากทุกท่านดูแลเว็บด้วยนะครับ(อีกแล้ว)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 12:57:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไปไหนไม่มีบอก

ปล่อยให้เว็บร้างซะเลย

:(

ออฟไลน์ SE

Re: ฝากทุกท่านดูแลเว็บด้วยนะครับ(อีกแล้ว)
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 08:32:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพครับ เพิ่งถึงมะกี้เอง เหนื่อยมากกกกกก  :o

krit

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 01:59:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นภารกิจของคนมีฐานะ อิจฉาโว้ย..ไม่เคยได้ไปไหนเลย ตอนนี้ไปสนามหลวงยังหลงทางเลย 8)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 02:14:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  • วันใหนว่างๆก็มาสิครับ เดี๋ยวผมอาสาเป็นคนขับให้เอง ไปเที่ยวแต่ละครั้งลดใขมันไปได้หลายขีดเลยนะครับ  :)

(ปล รูปใหญ่ไปหน่อย เดี๋ยวค่อยเปลี่ยน)  ::)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 12:57:18 am »
  • Publish
  • Publish
  • และนี่ ขอแนะนำ นายแบบของ se-thailand ครับ  ;D ;D ;D ;D

Pumpim1010

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 01:01:00 am »
  • Publish
  • Publish
  •   ป่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    :o :o :o

ampmobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 08:13:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นภารกิจของคนมีฐานะ อิจฉาๆๆๆ >:( ???

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 08:17:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นภารกิจของคนมีฐานะ อิจฉาๆๆๆ >:( ???
    ใช่ครับ ฐานะยากจน  ;D

Facebook Comments