ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องVE  (อ่าน 5289 ครั้ง)

tawat

• บุคคลทั่วไป
กล่องVE
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 11:42:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กล่องVEสีฟ้ากับกล่องVEสีดำต่างกันยังไงครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: กล่องVE
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 11:54:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กล่องVEสีฟ้ากับกล่องVEสีดำต่างกันยังไงครับ
    จริงๆแล้วกล่องสีดำเนี่ยเขาขายแค่ในจีนนะครับ แต่มีหลุดเข้ามาบ้านเราบ้างในช่วงแรกๆ สังเกตุไฟล์ต่างๆจะเป็นภาษาจีน
    ส่วนสีฟ้า เป็นกล่องที่ขายต่างประเทศครับ แต่บา้นเรามีทุกสี ฮา.....

Facebook Comments