ผู้เขียน หัวข้อ: CPF1 มันสามารถ Read ไฟล์แล้วเจอ user lock ด้วย ครับ  (อ่าน 1525 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kanokphon

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
มีเครื่อง SCOOL TZ-208 มามันติด lock ตอนเปิดเครื่อง ผมเลยกะว่าจะฟอร์แมต ก็เลยดูดไฟล์ไว้ครับ พอดูดเสร็จมัน เจอ user lock ด้วยโอ้เจ๋งเหมือนกัน
อันนี้ผมเพิ่งรู้น่ะครับ ส่วนใครรู้แล้วก็ขอโทษ ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: CPF1 มันสามารถ Read ไฟล์แล้วเจอ user lock ด้วย ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 03:02:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • นี่แหละครับจุดเด่นอีกอย่างของ CPF และที่เจ๋งกว่ากล่องค่ายอื่นคือ read code ของ infineon ได้ด้วย

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
    Re: CPF1 มันสามารถ Read ไฟล์แล้วเจอ user lock ด้วย ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 02:18:27 am »
  • Publish
  • Publish
  • รบกวนมีไฟล์รุ่นนี้ไหมคับ

ออฟไลน์ Kanokphon

• **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2009, 11:59:27 am »
  • Publish
  • Publish

•  

Facebook Comments