ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเอา CPF-Dongle มาใช้กับ.......  (อ่าน 1705 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๋อ™

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ถ้าจะเอา CPF-Dongle มาใช้กับ.......
« เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 09:52:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าจะเอา CPF-Dongle มาใช้กับ.......uni , กล่องไอโมบาย , PL-2303
    อะไรประมาณนี้ พอจะได้ไหมครับ แฮ่ๆ แฮ่ๆ แฮ่ๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ถ้าจะเอา CPF-Dongle มาใช้กับ.......
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 10:21:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ได้สิครับ เพราะตัวดองเกิ้ลทำหน้าที่เเปิดโปรแกรมเท่านั้นเอง

vat9

• บุคคลทั่วไป
    Re: ถ้าจะเอา CPF-Dongle มาใช้กับ.......
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 12:40:44 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้กับแมงมุม ใด้ใหมครับ   ใช้ยังไงครับน้าเส

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 09:21:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้กับแมงมุม ใด้ใหมครับ   ใช้ยังไงครับน้าเส
    ยกตัวอย่าง phoneone B104 ละกันเพราะรุ่นนี้(รวมรุ่นอื่นที่ใช้้ cpu infineon)กล่องอื่นๆแฟลชแล้วดับหรือไม่มีสัญญาณ
    ใช้กล่องสไปเดอรสแกนขา  จากนั้นก้เสียบตัว cpf dongle แล้วเปิดโปรแกรมของมันแล้วก็เลือกไฟล์มาแฟลชได้เลย
    ตอนนี้ผมกำลังทำเมนูไทยและคู่มือไทยอยู่ครับ เร็วๆนี้ได้ใช้แน่นอน

vat9

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 10:45:32 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคณุครับน้าเส มี CPF-Dongle  แต่ใช้โปรแกรมยังไม่เป็น ขอรอเมนูไทยครับ

Facebook Comments