ผู้เขียน หัวข้อ: MXNEC N9 มีคนโทรเข้ามาแล้วเครื่องดับ  (อ่าน 1758 ครั้ง)

jacky2009

• บุคคลทั่วไป
MXNEC N9 มีคนโทรเข้ามาแล้วเครื่องดับ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 02:54:01 am »
  • Publish
  • Publish
  • MXNEC N9 มีคนโทรเข้ามาแล้วเครื่องดับ  เปิดทิ้่งไว้เฉยๆๆ ไม่ดับครับ
    เวลาคนโทรมาแล้ว เครื่องดับ แล้ว แสดงการค้นหาเครือข่าย ใหม่
    ผม แก้อีมี่ จากอี่มี่เดิม ขี้นต้นด้วย 13XXXXX  เป็น อีมี่หลังเครื่องแล้่ว ดูดโปรแกรมเก็บไว้
    แล้วแฟลชใหม่ แล้ว ก้อไม่หาย ครับ
    แก้ไขตรงไหนครับ  รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: MXNEC N9 มีคนโทรเข้ามาแล้วเครื่องดับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:13:05 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้ซัพพลายคีบลองดูรึยังครับว่าดับมั้ย แล้วเครื่องกินกระแสเท่าไหร่ตอนโทรเข้า

Facebook Comments