ผู้เขียน หัวข้อ: เหนื่อยนัก พักผ่อนกันบ้าง  (อ่าน 1397 ครั้ง)

TEAM DRAGON

• บุคคลทั่วไป
เหนื่อยนัก พักผ่อนกันบ้าง
« เมื่อ: มกราคม 29, 2009, 03:11:24 pm »
  • Publish
  • Publish

• หาเวลาพักผ่อน ให้รางวัลกับชีวิตบ้างครับ
    โดยเฉพาะ อาจาร์ย เส  ใด้ข่าวว่าไป ลาว กลับมายังมาลุยงานต่อ พักผ่อนบ้าง
    นะครับ น้องๆเป็นห่วง

ampmobile

Re: เหนื่อยนัก พักผ่อนกันบ้าง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:28:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เหนื่อยๆ เบื่อๆ ครับ อยากพักแบบนี้บ้าง  อาทิตย์นี้แย่จริงๆ  ท่าน TEAM DRAGON ช่วยออกตังค์จองให้ที เอาแต่ไม่เป้นไรลุยต่อ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:37:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ รูปนี้ถ่ายที่ใหนครับ ถ้าไม่ใกลเกินไปจะได้ไปเที่ยวบ้าง

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:48:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ รูปนี้ถ่ายที่ใหนครับ ถ้าไม่ใกลเกินไปจะได้ไปเที่ยวบ้าง

ลืมบอกไปครับอาจาร์ย  ระเบียงเรือที่โคราชครับ
    ผมยังไม่เคยไปหรอก  เอามาฝากครับ

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 03:59:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีเวบไซด์ หรือรายละเอียดไหมครับ น่าสนใจมาก เผื่อให้น้าเสมาเปิดคอสเหล้าจีนสังสรรค์ สักสองวัน ครึๆๆๆ

Facebook Comments