ผู้เขียน หัวข้อ: การป้องกันโรคไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009  (อ่าน 1221 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป

วิธีการป้องกันโรคไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009 อย่างมีประสิทธิภาพ

เมื่อไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009 ระบาดเข้ามาในเอเชียแล้ว และตอนนี้กำลังระบาดในบ้านเราหนักไปทุกที
วันนี้จึงขอเสนอวิธีการป้องกันไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009 อย่างมีประสิทธิภาพได้ด้วยตัวเอง
นั่นคือ การล้างมือ วิธีง่ายๆ ที่หลายๆ คนมองข้าม ฝึกให้เป็นกิจวัตรประจำวัน เพื่อสุขภาพที่ดีของเรา

ดาวน์โหลดไปอ่านดูครับ เป็นไฟล์ PDF จัดทำโดย รพ.กรุงเทพ yo!
http://www.bangkokhealth.com/download/HandWash_TH.pdf

สุขภาพดี... เริ่มต้นง่ายๆ ด้วยการล้างมือ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
Re: การป้องกันโรคไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 08:45:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • เรานี่กลุ่มเสี่ยงเลยนะครับโทรศัพท์ลูกค้าไม่รู้ติดโรคอะไรมาบ้าง คิดแล้วเสียว อิๆๆ
    แต่ไม่เป็นไรสัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม  ระวังไว้หน่อยนะครับจะเป็นการดี

ออฟไลน์ tao_muangphon

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: การป้องกันโรคไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 09:08:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ  ;) ;) ;)

Facebook Comments