ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บใหม่สำหรับคนทำมือถือ  (อ่าน 1364 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
แนะนำเว็บใหม่สำหรับคนทำมือถือ
« เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 12:15:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • วันนี้ผมขอแนะนำเว็บใหม่ที่มีข่าวสารสาระต่างๆที่เป็นประโยชน์กับคนทำมือถือทุกท่านกันครับ  8)
    จากที่ได้คุยกับทีมงานคอนเซ็ปหลักของเว็บเน้นอำนวยความสะดวกและให้ข้อมูลข่าวสารต่างๆสำหรับลูกค้าของ wintesla land หรือ k-box team เป็นหลักแต่ก็มีข้อมูลสาธารณะที่เป็นประโยชน์กับท่านที่ทำมือถือมากมาย
    ลองไปดูกันครับ
     yo!
    http://www.k-boxteam.com/forum/index.php

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    Re: แนะนำเว็บใหม่สำหรับคนทำมือถือ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 03:29:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ได้ฤกษ์เปิดอย่างเป็นทางการของเว็บบอร์ดท่านอาจารย์กฤต สักทีรอมานาน
    เป็นแหล่งข่าวสาร  ข้อมูล  ค้นหา ช่วยเหลือ เพื่อนๆ สมาิชิกของเราชาวช่าง
    ซ่อมมือถือ  และอย่าลืมช่วยๆ กันอุดหนุน สินค้าที่มีคุณภาพบริการหลังการ
    ขายแบบถูกเนื้อต้องตัว ราคาเป็นกันเองจ๊ะ อย่าลืมสมัครสมาชิกก่อนจร้า

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ pom_twz^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 18
    • Sonork 100.1597190
    Re: แนะนำเว็บใหม่สำหรับคนทำมือถือ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 03:50:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ :D
    Debsirin 23-26(98)  Royal Thai Marine 1/2529

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 11:47:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เตรียมเก็บความรู้เน้นๆ ทั้งนั้น  ตีมือ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 07:03:50 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับยินดีด้วยครับ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ตีมือ ตีมือ

Facebook Comments