ผู้เขียน หัวข้อ: ที่นี่คุยการเมืองได้ป่าวครับ  (อ่าน 7229 ครั้ง)

ออฟไลน์ jd

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 16
ที่นี่คุยการเมืองได้ป่าวครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:22:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อิอิ พอดีเมื่อเช้ามาไม่ทันเวปวิน เลยหนีมาเวปนี้ซะงั้น   ;D ;D

คลิ๊กเลย [/size] http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=4182.0

ที่เดียวที่คุณจะทำโปรแกรมได้อย่างง่าย ๆโดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป[/move

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: ที่นี่คุยการเมืองได้ป่าวครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:30:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • การเมือง ต้องถามท่านเส  การมุ้งถามแอม  555555

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ที่นี่คุยการเมืองได้ป่าวครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:31:10 am »
  • Publish
  • Publish
  • เวบผมเลนไปเลยครับ เต้มที่ ถ้าหนักไปเดี๋ยวค่อยลบ 555555555555

ampmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 03:46:05 am »
  • Publish
  • Publish
  • เวบผมเลนไปเลยครับ เต้มที่ ถ้าหนักไปเดี๋ยวค่อยลบ 555555555555
    ถ้ามีแต่คนที่เข้าใจคนกันอง คุยได้ก็ไม่เห็นแปลกต่างคนต่างความคิดไม่ทะเลาะกันก็ได้ ขนาดผมกับเจ กับแอม  กัดกันตลอดเรื่องฟุตบอล ก็ยังซิวๆ ยิ่งกกัดยิงแซวกับสนิทกัน (สนิททั้งๆที่ไม่เคยเจอกันงงไหม) การเมืองก็มีขอบเขตผมว่านนะทุกคนรู้ ว่าแค่ไหน เพราะท่าเราอ่านจากเวปวินคนที่แย้งมาคนหนึ่งจะเป็นคนที่คิดแบบแปลกๆไม่เช้าใจว่ามันเป้นการแลกเปลี่ยนความคิดเลยทะเลาะกันใหญ่  สุดท้ายแถมหน่อย ก่อนไปลาววันนี้ฝากให้ทิ้งท้ายให้แอม  กับเจ ไปละนะเดี๋ยวโดน ;D :D

amp_spv

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:39:38 am »
  • Publish
  • Publish
  • อิอิ พอดีเมื่อเช้ามาไม่ทันเวปวิน เลยหนีมาเวปนี้ซะงั้น   ;D ;D
    ก็เมื่อวาน หนีไปดูสาวมอเตอร์โชว์นี่ครับ

amp_spv

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:45:25 am »
  • Publish
  • Publish
  • การเมือง ต้องถามท่านเส  การมุ้งถามแอม  555555
    ผมไม่เกี่ยว นะครับ แต่ผมช่วงนี้ชอบอะไรที่เกี่ยวกับ สีเหลือง สีแดง
    ป.ล. ผมชอบพริตตี้ อีซุซุ ครับ  ;D

amp_spv

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 11:51:08 am »
  • Publish
  • Publish
    ถ้ามีแต่คนที่เข้าใจคนกันอง คุยได้ก็ไม่เห็นแปลกต่างคนต่างความคิดไม่ทะเลาะกันก็ได้ ขนาดผมกับเจ กับแอม  กัดกันตลอดเรื่องฟุตบอล ก็ยังซิวๆ ยิ่งกกัดยิงแซวกับสนิทกัน (สนิททั้งๆที่ไม่เคยเจอกันงงไหม) การเมืองก็มีขอบเขตผมว่านนะทุกคนรู้ ว่าแค่ไหน เพราะท่าเราอ่านจากเวปวินคนที่แย้งมาคนหนึ่งจะเป็นคนที่คิดแบบแปลกๆไม่เช้าใจว่ามันเป้นการแลกเปลี่ยนความคิดเลยทะเลาะกันใหญ่  สุดท้ายแถมหน่อย ก่อนไปลาววันนี้ฝากให้ทิ้งท้ายให้แอม  กับเจ ไปละนะเดี๋ยวโดน ;D :D
    พี่นึงๆๆรู้จักคำว่าแชมป์ไหมครับ ฮ่าๆๆๆๆ แชมป์พรีเมียร์ลีคคร้าบบบบบบบบบบบ
    ไปลาวแล้วเอาเบียร์ลาวมาฝากน้องด้วยนะครับ

ออฟไลน์ jd

• Global Moderator
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 16
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 07:05:55 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กำ ไม่ได้เข้ามาวันเดียว โดนซะงั้น  ว่าแต่ว่าหมูตัวนี้หน้าคุ้น ๆนะ ตอร์เรส หรือป่าว
    คลิ๊กเลย [/size] http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=4182.0

ที่เดียวที่คุณจะทำโปรแกรมได้อย่างง่าย ๆโดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป[/move

Facebook Comments