ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเสครับ รบกวนถามเกี่ยวกับ poneOne b101  (อ่าน 1743 ครั้ง)

Jack

• บุคคลทั่วไป
มีเครื่องดับมา ผมโหลดไฟล์จากซัพพอร์ทมาแล้ว แต่สแกนขาไม่เจอ อยากรบกวนถามว่ามีพินเอ้าท์ของรุ่นนี้มั๊ยครับ หรือว่าใช้สายเส้นไหนสแกน เลือกupu อะไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: คุณเสครับ รบกวนถามเกี่ยวกับ poneOne b101
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 11:27:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • ร่นนี้เป็น CPU Infineon นะครับ ผมมีไฟล์นะแต่จำไม่ได้ว่าใช้สายแบบใหน เดี๋ยวอัพไฟล์ให้ครับ

Jack

Re: คุณเสครับ รบกวนถามเกี่ยวกับ poneOne b101
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:29:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ร่นนี้เป็น CPU Infineon นะครับ ผมมีไฟล์นะแต่จำไม่ได้ว่าใช้สายแบบใหน เดี๋ยวอัพไฟล์ให้ครับ
    สแกนได้แล้วครับ cpu Infineon แต่แฟลชไม่เข้าครับ ผมใช้สาย L5A ครับ เครื่องดับมาสงสัยเป็นที่เครื่องมั้งครับ ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:08:08 pm »
  • Publish
  • Publish
    สแกนได้แล้วครับ cpu Infineon แต่แฟลชไม่เข้าครับ ผมใช้สาย L5A ครับ เครื่องดับมาสงสัยเป็นที่เครื่องมั้งครับ ขอบคุณมากนะครับ
    ลองอีราสก่อนครับแล้วแฟลชใหม่ ผมใช้โปรแกรมเดียวกับ i-100 200 313 ครับ

Jack

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 01:38:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองอีราสก่อนครับแล้วแฟลชใหม่ ผมใช้โปรแกรมเดียวกับ i-100 200 313 ครับ
    [/quote]
    ลองอีราสก็ไม่ได้ครับ เครื่องไม่ตอบสนองเลย เครื่องอาการคืออยู่ๆก็ดับครับ

Facebook Comments