ผู้เขียน หัวข้อ: ดูเหมื่อนจะได้ แต่ก็ยังทำไม่ได้สักที่ครับ น้าSE ve ing  (อ่าน 5772 ครั้ง)

m3p

• บุคคลทั่วไป
ขอบอกว่าอาจารย์แกดูแลดีมากคับ 8) 8) 8)

bb11m4

• บุคคลทั่วไป
แต่ตอนนี้ใช้เป็นแล้วครับหลังจากผ่านไปไม่กี่วันครับ    ใช้งานสบายเลยครับ ที่สำคัณ ได้เงินเพิ่มกับกล่องใบนี้นอกเหนือจากแฟลชเครื่องเครื่องทำขา ชาร์จครับลงทุน35บาท แต่ได้ค่าแรงและขายให้ลูกค้าไป 250ครับ  ลุกค้ายอมครับ เพราะหามาหลายร้านแล้วไม่มีครับ    bravo! ประกาศ...

Facebook Comments