ผู้เขียน หัวข้อ: เขียน PM ผ่าน SX4 ครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)

LIVER

• บุคคลทั่วไป
เขียน PM ผ่าน SX4 ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 05:13:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัดดีครับน้องใหม่รบกวนสอบถามเขียน PM ผ่าน sx4 ครับผมถอย mxkey มาใหม่ ฟ้งชั่นอื่นพอเข้าใจและทำได้ครับ
    แต่พอเขียน PM กด PMM AUTH แล้วฟ้องแบบนี้ตลอดครับ ไม่ทราบว่าผมทำขั้นตอนไหนผิดหรือป่าว

ยังไม่เคยเขียนได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เขียน PM ผ่าน SX4 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 11:01:31 am »
  • Publish
  • Publish
  • RPL เสียครับ ต้องทำ RPL ใหม่ก่อนถึงจะทำ sx4 ผ่านครับ

Facebook Comments