ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ k750i เปิดจอขาวแล้วดับ  (อ่าน 2244 ครั้ง)

clate

• บุคคลทั่วไป
เครื่องเปิดขึ้นจอขาวแล้วก็ดับ แต่ลองคีบซัพพลายตอนที่ดับก็ยังกินกระแส 0.01 เครื่องลูกค้า่ไปอัพอะไรเล่นเลยเป็น ผมลองแฟลชจบแต่ไม่หาย กำ.  ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณคร้าบ

ตอนแฟลชครับ 

อันนี้ตอนบู๊ต ขึ้นcannot read

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: รบกวนด้วยครับ k750i เปิดจอขาวแล้วดับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 12:00:55 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สงสัย GDFS เสียมั้งครับ ลองใช้ KZF แฟลชดูก่อนนะครับ ถ้าไม่หายก็ Write GDFS ดูอีกที แต่อย่าลืมแบคอัพนะครับ

clate

Re: รบกวนด้วยครับ k750i เปิดจอขาวแล้วดับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 03:02:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองดูแล้วขึ้นแบบนี้อะครับ ผมยังไม่เคยใช้kzf เลย แฮ่ๆ แฮ่ๆ ไม่รู้เลือกไฟล์mcu เป็น ตัวไชน่าหรือไทยดี ขอบคุณครับน้าเส ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ(คู่มือmxkeyเสร็จยังครับน้า คร่อก คร่อก )

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 04:26:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • งั้นก็ write GDFS อย่างเดียวดูก่อนครับ

คู่มือ MX เสร็จไปส่วนนึงแล้วครับ อิๆ

clate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 05:24:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ  ขอบคุณคร้าบ  ตอนไร้ท์ไม่รู้เลือกตัวไหนครับ  ส่วนจะรีดก็รีดไม่ได้ กำ. กำ.

tonmobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 09:18:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองตัวนี้ดู

yo!

clate

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 10:01:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ;) พึ่งคืนเครื่องไป เดี๋ยวลองโทรตามดู แฮ่ๆ

Facebook Comments