ผู้เขียน หัวข้อ: ufs-DCT3 ภาษาไทย  (อ่าน 8764 ครั้ง)

clate

• บุคคลทั่วไป
Re: ufs-DCT3 ภาษาไทย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 02:06:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผ่านแล้วครับพี่ ขอบคุณคร้าบ :-*

ออฟไลน์ FFF Phone2

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:01:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ

anucha

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 04:35:14 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หาเลขจากไหนครับเมื่อรู้เลขข้างกล่องแล้ว อ.เส

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 04:48:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หาเลขจากไหนครับเมื่อรู้เลขข้างกล่องแล้ว อ.เส
    ส่งข้อความส่วนตัวมาครับ เดี๋ยวหาเลขให้

m3p

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 01:37:22 am »
  • Publish
  • Publish
  • **ถ้าเปิดโปรแกรม แล้วติด Activate String
       ก็หาโปรแกรมอ่าน Activate มาแก้ครับ

ใหนๆก็ให้แล้ว น่าจะให้โปรแกรมอ่าน Activate มาด้วยนะ อิอิ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 02:29:07 am »
  • Publish
  • Publish
  • **ถ้าเปิดโปรแกรม แล้วติด Activate String
       ก็หาโปรแกรมอ่าน Activate มาแก้ครับ

ใหนๆก็ให้แล้ว น่าจะให้โปรแกรมอ่าน Activate มาด้วยนะ อิอิ ขอบคุณคับ
    ใหนๆโปรแกรมนี้ก็ต้องแฟลชเครื่องหาเงินอยู่แล้ว น่าจะให้เงินมาเลยนะครับ  ;D ;D ;D ;D ล้อเล่นครับ
    ที่ไม่ให้เพราะโปรแกรมตัวนี้มันมีโทรจันแฝงอยู่ด้วยครับ แอนตี้ใวรัสบางตัวมันลบหมด อีกอย่างโปรแกรมพวกนี้ถ้าคลิกผิดอาจจะทำให้กล่องมีปัญหาได้เดี๋ยวจะพาลมาโทษคนแจกครับ  :P

tonmobile

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 09:19:38 am »
  • Publish
  • Publish

โปรแกรมหา Activate String เป็นโปรแกรมที่มีตั้งหลายเวอร์ชั่น หลายเจ้า
    บางตัวก็เป็นโปรแกรมที่ปนเปื้อนด้วยโทรจัน อย่างที่เจ้าสำนักว่าอ่ะละ
    บางทีเปิดได้บ้าง-ไม่ได้บ้าง บางทีให้เลขมาแล้วใช้ไม่ได้ก็มีนะ
    การเอาเลขมาแปะไว้ที่นี่ แล้วมีคนหาให้ มันก็น่าจะปลอดภัยดีนี่ครับ

Surachet5000

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 09:07:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • น่าลองครับ :D แต่ลิงค์หมดอายุอ่าครับ :-[

tonmobile

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 01:43:18 pm »
  • Publish
  • Publish

• ออฟไลน์ tour_mobile

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 10:38:07 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอด้วยคนครับ
    เหนื่อยกับความรู้ดีกว่าอยู่กับความโง่

Facebook Comments