Service Tools > Z3X

รบกวนวิธีปลดล็อค Samsung S8000 ด้วย Z3 หน่อยครับ

(1/2) > >>

LIVER:
ผมใช้ Z3 ปลดล็อค S8000 แล้วได้แบบนี้ครับขอคำแนะนำด้วยครับหรือเป็น VDO ก็ขอบคุณมากเลยครับ

SE:
อินโฟได้มั้ยครับ ถ้าได้มันจะบอกโค้ด เราก็เอาโค้ดมากดที่เครื่องน่าจะง่ายกว่า

LIVER:
กดอิโฟก็ติดอยู่ตรงนี้เหมือนกันครับ

SE:
ลองกับเวอชั่นอื่นดูรึยังครับ เห็นเมืองเขาทำได้แต่ไม่ได้บอกว่าใช้เวอชั่นใหน ถ้าไม่ได้จริงๆก้ลองใช้ทอนาโดดูครับ

LIVER:
ผมลองแฟลชเป็น S8003JVIF1 พอสั่งอินโฟและ Unlock ก็ติดอยู่ที่เดียวกันครับเลยไม่แน่ใจว่าเครื่องมีส่วนเสียด้วยหรือป่าว
ส่วน Tornado ผมหา Model รุ่นนี้ไม่เจอครับเลยยังไม่ได้ลอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version