ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทำบูญมาเลยอยากเอามาโชว์หน่อย  (อ่าน 3008 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
ไปทำบูญมาเลยอยากเอามาโชว์หน่อย
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 09:39:59 am »
  • Publish
  • Publish
  •  :Dตอนเช้าตักบาตรในตัวเมืองศรีสะเกษพระ 2058   รูป :D

ช่วงบ่ายทอดผ้าป่าวัดโนนหินกององศิรินธร จ.อุบลราชธานี

แล้วตามด้วยไปว่ายน้ำล่องแพดำนำดูปลาถ้ำ

ปล.อย่าอิฉานะครับหาเวลาให้ครอบครัวบ้างอย่าทำแต่งานหาเงินแล้วจะเสียใจ   555555 ;D :D
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2008, 02:08:40 pm โดย ampmobile(แอมป์ โมบาย) »

amp_spv

Re: ไปทำบูญมา
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:42:36 am »
  • Publish
  • Publish
  • ม.ท.1 ที่บ้านสวยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ampmobile

Re: ไปทำบูญมาเลยอยากเอามาโชว์หน่อย
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 02:10:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ม.ท.1 ที่บ้านสวยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    น้อยกว่าแอมมั้ง  มท.2 คงสวยน่าดู :D ;) ;Dไปละตัวใครตัวมันอาจมีเปื้อนเลือด :'( >:(

chakchai2512

Re: ไปทำบูญมาเลยอยากเอามาโชว์หน่อย
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 07:09:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถามนิดนะครับ ลูกของท่านทั้งหมดเลยหรือครับ อิอิอิ หรือว่า สองครัว คนละ4 หรือครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 08:51:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถามนิดนะครับ ลูกของท่านทั้งหมดเลยหรือครับ อิอิอิ หรือว่า สองครัว คนละ4 หรือครับ
    ถามนิดนะครับ ลูกของท่านทั้งหมดเลยหรือครับ อิอิอิ หรือว่า สองครัว คนละ4 หรือครับ
    ลูกเพื่อนๆลูกน้อง ร้านโทรศัพท์ในศรีสะเกษนี่แหละครับ  มีร้าน พยุหมือถือ  ราษีโฟน  ร้านคอมในศรีสะเกษ  ขาดท่าน  sontaya  ชวนแล้วไม่ไป  ลูกผม 2 คนกับภรรยา 1  รูปแรกครับ อย่าอิฉากันละ    ;D :D

rsphoneservice

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:07:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไปด้วยคน

Jinny

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:13:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลูกสาวพี่นึงนี่เสือยิ้มยากจริงๆเลยนะคะ  8)
    หรือว่าน่างัวเงียเพิ่งตื่นคะ
      :P

ampmobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 08:57:00 am »
  • Publish
  • Publish
  • ลูกสาวพี่นึงนี่เสือยิ้มยากจริงๆเลยนะคะ  8)
    หรือว่าน่างัวเงียเพิ่งตื่นคะ
      :P
    ถ้าออกล้องทีไรไม่รู้น้องแอมป์เป็นไรไม่ยอมยิ้มเพราะตอนเด็กๆฟันหลอก็เลยไม่กล้ายิ้มมั้ง แต่ปกติเป็นคนร่าเริงอารมณ์ดี แต่ไอ้ตัวเล็กดื้อมากๆวิ่งไม่ยอมหยุด เดี๋ยวจะบอกให้ว่ามีคนทักว่าเป็นเสือยิ้มยากมา  อาจจะยิ้มใส่กล้องก็ได้ 

yutt

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:23:01 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเห็นรูปคุณ แอมป์ แล้วผมนึกออกแล้วว่าใคร เคยเจอกันอยู่เมื่อหลายปีที่แล้วนี่เอง

ampmobile

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:19:10 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเห็นรูปคุณ แอมป์ แล้วผมนึกออกแล้วว่าใคร เคยเจอกันอยู่เมื่อหลายปีที่แล้วนี่เอง
    โทษครับเคยเจอที่ไหนบอกด้วยครับ  ผมตามหาอยู่นะเนี่ยส่งรูปให้ดูด้วยหรือ โทรมาเลยครับ  0818783837
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2008, 04:07:53 pm โดย ampmobile(แอมป์ โมบาย) »

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:48:55 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อะป๊าดดดดดดดดดดดดดดเป็นตาอิจฉาแท้น้อ

ampmobile

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 04:56:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อะป๊าดดดดดดดดดดดดดดเป็นตาอิจฉาแท้น้อ
    อย่าอิจฉาๆถ้าอยากใกล้ชิดธรรมชาติแบบนี้ต้องย้ายกลับบ้านเด้สิบอกให้

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 09:39:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อยากไปนำเด้............

ampmobile

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:14:24 am »
  • Publish
  • Publish
  • อยากไปนำเด้............
    ก็ตามน้าเสไปนั้นแหละ  แต่ตามไม่ทันเขาไม่ให้ข้ามฝั่งเลยอยู่แค่รอยต่อประเทศไทย สงสัยหน้าตาไม่เหมือน  น้าเสเขาถึงอนุญาติง่ายๆๆ

Facebook Comments