ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจจากการอบรมเครื่องจีนครั้งล่าสุด  (อ่าน 2094 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
จริงๆกะว่าจะโพสเรื่องนี้ตั้งแต่กลับมาถึงบ้านเลยนะครับ แต่เพิ่งหาเมมที่เก็บรูปเจอ

ว่าแล้วก็มาเริ่มกันที่การรวมตัวกันของผองเพื่อนและโกลบอลของเว็บ se-thailand
งานนี้คุน ต้น ยอดแหลม ก็ไปร่วมงานด้วยนะครับต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ลงรูป(เพราะไม่รุ้ว่าอยู่ที่กล้องใคร)

ตามด้วยความประทับใจจากคุณเล็ก ลำพูน และ คุณสุพัฒ
ไม่ได้ประทับใจที่มีของขวัญให้นะครับ แต่ประทับใจเพราะทั้งสองท่านเป็นแฟนคลับที่เหนียวแน่นมาโดยตลอด(ไม่ว่าผมจะขายอะไรพี่แกซื้อหมด :D ) วันดีคืนดีก็ขับรถมาเยี่ยมถึงขอนแก่น นับถือน้ำใจจริงๆครับ

คุณปา จากร้านพลาสมา ลูกค้าที่น่ารักอีกคน ซื้อตะพึด  ;)

โฉมหน้าของคนหน้ามืดที่ประมูลของที่ระรึกของผมในราคา3พันกว่า (คนที่ยืนหน้าผม)น้องหยัด จากประจวบ
น้องเขาบอกว่าแค่ได้ตัว S กับตัว E แค่นี้ก็ดีใจแล้ว (นายแน่มาก) 8) ผมเลยจัดกล่องสไปเดอร์แมนพร้อมพิินไฟน์เดอร์ให้หนึ่งชุด

คุณแงะ และคุณรุติ จากลาว เพื่อนร่วมเดินทางในทริปนี้ครับ

อ.นก และ อ.กฤตย สองท่านที่ให้โอกาศผมในหลายๆเรื่อง หากไม่ได้ท่านทั้งสองผมคงมาถึงจุดนี้ลำบากครับ

และสุดท้ายคือผู้มีอุปการะคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนและใช้บริการในด้านต่างๆรวมถึงสมาชิกทุกท่านที่สละเวลามาร่วมกันขับเคลื่อนเว็บนี้ให้เคลื่อนใหวต่อไป

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

chakchai2512

• บุคคลทั่วไป

เซ็ง เลยขาดผมไปได้ไงเนี๊ยครับ ไม่บอกกันบ้างเลยนะครับ

Jinny

ลุงจ๋าลุง...น่าสนุกจัง คราวหน้าไปด้วยสิคะ   :D

อ่ะล้อเล่น....เดี๋ยวโดนอาซ้อตีหัวแตกกันพอดี ได้ข่าวว่าดุไม่ใช่เหรอคะ อิอิ
  :P

chakchai2512

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0

จ้ากผมเป็นลูกค้าธรรมดาคับไม่ได้เป็นทีมโกล์บอลคับ...แต่ด้วยความภูมิใจที่ได้รวมแก๊ง...ลิโพ...คับกระผม

• AMT User
ว่าแต่ว่าน่ะคิดถึงทุกคนจังเลย...รักน่ะผู้ใหญ่ทุกคน

teng

นี่อาจารย์ พาคุณแงะ และคุณรุติ ขับบิ๊กไบท์ มาสอนผมกันหรือนี่   8)

• AMT User
แล้วดูเลือกที่นั่งกันน่ะ...

ออฟไลน์ SE

ลุงจ๋าลุง...น่าสนุกจัง คราวหน้าไปด้วยสิคะ   :D

อ่ะล้อเล่น....เดี๋ยวโดนอาซ้อตีหัวแตกกันพอดี ได้ข่าวว่าดุไม่ใช่เหรอคะ อิอิ
  :P

ไม่ดูหรอกค่า เดี๋ยววันหลังไปกินไอติมด้วยกันครับ :D

เพิ่มเติมโกลบอลอีกท่านนึงครับ คุณ ero513

ออฟไลน์ SE

นี่อาจารย์ พาคุณแงะ และคุณรุติ ขับบิ๊กไบท์ มาสอนผมกันหรือนี่   8)

ใส่ชุดนี้แหละ เจอด่านได้เรื่องเลย พวกขอตรวจเอกสารวุ่นวายไปหมด ปกติไม่เคยโดน  ;D

• AMT User
ชัดเจน...

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 3
จริงๆกะว่าจะโพสเรื่องนี้ตั้งแต่กลับมาถึงบ้านเลยนะครับ แต่เพิ่งหาเมมที่เก็บรูปเจอ

ว่าแล้วก็มาเริ่มกันที่การรวมตัวกันของผองเพื่อนและโกลบอลของเว็บ se-thailand
งานนี้คุน ต้น ยอดแหลม ก็ไปร่วมงานด้วยนะครับต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ลงรูป(เพราะไม่รุ้ว่าอยู่ที่กล้องใคร)

เหมือนกำลังนั่งหน้าตู้ยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
  • คะแนนน้ำใจ: 1
น่าประทับใจจริงๆ
ได้มีคนที่เข้าใจเราอยู่เคียงข้างนี่มันน่ารู้สึกดีจริงๆ

ออฟไลน์ SE

น่าประทับใจจริงๆ
ได้มีคนที่เข้าใจเราอยู่เคียงข้างนี่มันน่ารู้สึกดีจริงๆ
ออกงานมั่งสิครับท่าน รูปเริบไม่เคยมีกะเขาเลย หุบปาก

Facebook Comments