ผู้เขียน หัวข้อ: เสือป่า ไฟไหม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 1449 ครั้ง)

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 3
เสือป่า ไฟไหม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 10:39:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แย่จิงๆเลยจะไปซื้อของที่ไหนเนี่ย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เสือป่า ไฟไหม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2009, 10:47:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องทำใจกับสินค้าราคาขึ้นครับ เพราะของคงขาดตลาดแน่นอน

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: เสือป่า ไฟไหม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 08:11:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • พวกเรามีใครอยู่ในนั้นบ้างเนี่ย โชคร้ายรับปีใหม่จริงๆเลยนะ

amp_spv

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 11:57:09 am »
  • Publish
  • Publish
  • จากที่ติดตามข่าวมาบ้างนะครับ ความเสียหายมากมายทีเดียว ชั้น1-2-3 สภาพไม่เหลือ ตึกร้าว ผมล่ะหวั่นใจจริงๆครับ
    เป็นห่วงเพื่อนๆพี่ ทุกคนนะครับ

bb11m4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 01:04:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  แง๊ แง๊ แง๊

ton_mobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 01:11:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ทุกคนที่ร้าน อ.krit ปลอดภัย แต่ของน่าจะเสียหายหมดโดนทั้งไฟทั้งน้ำ ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอเป็นกำลังใจให้อ.krit และทีมงานเดินหน้าฝ่าฝันอุปสรรค์ที่จะเกิดขึ้นต่อไปครับ  :'(

ampmobile

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 01:28:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอให้เรื่องร้ายผ่านไป  มีแต่เรื่องๆดีๆตามาครับทุกท่าน  เอาใจช่วย

Facebook Comments