ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้อ.เสหายไวๆ  (อ่าน 3082 ครั้ง)

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 10
    • laomobilegsm
ขอให้อ.เสหายไวๆ
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 08:25:29 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลืมบอกครับว่าหายจากกานเป็นไข้ไวๆครับ.พื้งรู้ว่าตอนนี้แก่นอนอยู่โรงพะยาบานเป็นไข้ได้4วันแล้วก่อขอให้หายวันหายคือครับ(มีงานรออยู่เยอะครับ อิๆ อิๆ)

laomobilegsm

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    Re: ขอให้อ.เสหายไวๆ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 08:34:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หายไวๆ ครับ อย่าหักโหมมาก พักผ่อนบ้างครับ  :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 08:37:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ จริงกํไม่ได้เป็นอะไรมากหรอกครับแค่เป็นหวัดเฉยๆแต่หมอให้รอดูอาการไปก่อนครับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• คะแนนน้ำใจ: 5
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 10:09:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หวัด2009หรือเปล่า :-X :-X

ออฟไลน์ foytong

• คะแนนน้ำใจ: 3
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 11:26:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หายเร็วๆนะเฮีย

ออฟไลน์ esamou

• student
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 3
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 11:57:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอให้หายไวๆครับอาจารย์

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 07:55:15 am »
  • Publish
  • Publish
  • นึกว่าหายไปไหน  ที่ไหนได้มีคนให้หายไวๆเลยไม่เห็นเลยย
    รักษาสุขภาพด้วยครับทุกท่านผมก็พึ่งหายเป้นอาทิตย์กว่าจะหายหวัด
    หรือเปล่า :-X :-X
    ถ้าเป็นหวัด  2009   ก็อยู่รอสิ้นปีก็พอดีได้เป็นหวัด2010 ทันสมัยอิๆ

tonmobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:35:28 am »
  • Publish
  • Publish

• แค่ HDD พัง 3 ลูกเอง ไม่น่าถึงกับต้องป่วยมั้งป๋าเส.  แฮ่ๆ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 12:49:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณทุกท่านมากครับที่เป็นห่วง ขอบคุณคร้าบ วันนี้ออกจากโรงพยาบาลก็เข้าออฟฟิสเลย(ไม่ใหว นอนสองคืนหมดไปเกือบหมื่นห้าเลยต้องรีบออก กำ.)ตอนนี้ก็กลับมารับใช้พี่ๆน้องๆได้แล้วครับ  :D

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 12:51:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  แค่ HDD พัง 3 ลูกเอง ไม่น่าถึงกับต้องป่วยมั้งป๋าเส.  แฮ่ๆ
    ตอนนี้ได้กลับมาลูกนึงแล้วป๋า ซื้อใหม่อีกลูกตอนนี้เลยจับทำ RAID 1 ซะเลย ทีนี้ต้องกลัวข้อมูลหายแล้วยกเว้นมันจะพังพร้อมกันสองตัว  ;D

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 09:03:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • ห๊ะ ลุงแว่นเปงหวัด 2009  พอๆต่อไปนี้หนูจะไม่ทักลุงแว่นแล้ว อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ กลัวเปงหวัด

;D ;D ;D ;D ;D ;D สมน้ำหน้าโดนหมอฉีกก้น ก๊ากๆๆๆร้องไห้ป่าวลุง ;D ;D ;D ;D

Jinny

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 12:06:11 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เพิ่งทราบข่าวค่ะ ขอให้พี่เสหายเร็วๆนะคะ
    ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเน้อ หนูเป็นห่วง...
    ;)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 12:17:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ห๊ะ ลุงแว่นเปงหวัด 2009  พอๆต่อไปนี้หนูจะไม่ทักลุงแว่นแล้ว อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ กลัวเปงหวัด

;D ;D ;D ;D ;D ;D สมน้ำหน้าโดนหมอฉีกก้น ก๊ากๆๆๆร้องไห้ป่าวลุง ;D ;D ;D ;D
    ดีระ จได้ไม่ปวดหัว หัวโตทักทีไรมีเรื่องให้ทำตลอด  ;D
    ฉีดก้นมันเชยแล้วย่ะ เดี๋ยวนี้เขาฉีดเข้าสายน้ำเกลือ หุๆๆๆๆ ใครคิดจะเห็นก้นขาวๆเนียนๆของพี่หมดสิทธิ อิๆ

เพิ่งทราบข่าวค่ะ ขอให้พี่เสหายเร็วๆนะคะ
    ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเน้อ หนูเป็นห่วง...
    ;)
    ขอบใจมากๆนะคะที่เปนห่วง จะรีบหายใวๆแล้วให้จินเลี้ยงไอติมนะคะ :P

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 01:40:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  อ้วก! อ้วก! อ้วก! อ้วก!  เสียดายข้าว เพิ่งกินปเมื่อกี้ แหม๋ เนียนๆขาวๆๆ  คิได้ไงฟะ 

Jinny

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 07:29:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใครคิดจะเห็นก้นขาวๆเนียนๆของพี่หมดสิทธิ อิๆ =>  เอ่อ...คือว่า มันมีจริงเหรอคะ จินว่าเห็นผมขาวพี่เสจะง่ายกว่าไหมอ่ะ  :P

จะรีบหายใวๆแล้วให้จินเลี้ยงไอติมนะคะ :P     =>  ลงมาเมื่อไรบอกน้องนะคะ เดี๋ยวจะเลี้ยงดูบนเสื่อ อิอิ

Facebook Comments