ผู้เขียน หัวข้อ: เส ออนทัวร์ 15-17 ก.ย 53  (อ่าน 6391 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: เส ออนทัวร์ 15-17 ก.ย 53
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 10:55:11 am »
  • Publish
  • Publish
  • โอ้ยไปไม่บอกกันเลยอ.เสแอบหนีไปคนเด๋วแน่เลย อิๆ
    ชวนแงะก็คงไม่ไปหรอก ขนาดมาหาผมยังต้องรีบกลับเลย  ;D

อุ้ย.... จินลืมบอกคนอื่นไปค่ะว่า....จินลืมใส่แว่น :P

อ้าว......... :-[

ไม่เห็นแวะ หาผมมั่งเลย ผมอยู่ มวกเหล็ก แท้ๆ น่าน้อยใจ จริงๆ
    ตอนนั้นเพลียมากครับ ไม่ได้นึกถึงใครเลย ใว้โอกาศหน้าจะไปแวะนะครับ  :D

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 11:47:58 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไว้ไปขอนแก่น  กึ๋ยๆ จะให้ น้าเส พาไปกินเนื้อย่าง ร้านนี้อีก อยากไปๆๆๆๆ แง๊

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 12:14:29 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไว้ไปขอนแก่น  กึ๋ยๆ จะให้ น้าเส พาไปกินเนื้อย่าง ร้านนี้อีก อยากไปๆๆๆๆ แง๊

โห..........คิดอะไรกะน้องเค้าป่าวเนี่ย ตั้งนานแล้วยังเก็บรูปใว้อีก แต่น้องเค้าน่ารักจริงๆนะ  อิๆ

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 10
      • laomobilegsm
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 12:43:18 pm »
  • Publish
  • Publish

โห..........คิดอะไรกะน้องเค้าป่าวเนี่ย ตั้งนานแล้วยังเก็บรูปใว้อีก แต่น้องเค้าน่ารักจริงๆนะ  อิๆ
    เหมือนกันครับถ้าไปคาวหน้าอย่าลืมพาผมไปแน่เดี้อ.เส

ออฟไลน์ gongtupp

• se blackbox & unicable user
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 01:33:09 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไว้ไปขอนแก่น  กึ๋ยๆ จะให้ น้าเส พาไปกินเนื้อย่าง ร้านนี้อีก อยากไปๆๆๆๆ แง๊

อยากไปแซบ นำ เด้ / บอแมนวา น่องเขา ย้ายหนีไปแล่ว เบ่าะ ย่าน ซุมมูนี่ ไปกินอีก เหอๆๆๆๆๆ

NooBo

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 02:56:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โหมาตอนนั้นก้อม่ายบอก ยังอยู่ กทม อยู่เลย ม่ายงั้นชวนไปเที่ยวแล้วเนี่ย

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อ้ายเสคนโก้  อาย. อาย. อาย.

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 25, 2010, 04:08:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โหมาตอนนั้นก้อม่ายบอก ยังอยู่ กทม อยู่เลย ม่ายงั้นชวนไปเที่ยวแล้วเนี่ย

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อ้ายเสคนโก้  อาย. อาย. อาย.
    ไม่ต้องเลย...บอกออกมาเลี้ยงข้าวหน่อยเงียบไปเลย ......แต่ก็ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บ(ไร้)สาระดีๆแห่งนี้นะครับ

Facebook Comments