ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักร้านโคโคนัท ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง บ้างครับ  (อ่าน 2124 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
 ประกาศ...
ใครรู้จักร้านโคโคนัท ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง บ้างครับ ผมติดต่อไม่ได้เลย
โทรไปก็มีแต่ผู้หญิงรับ แล้วก็บอกจะให้โทรกลับแต่ก็หายเงียบไป ใครรู้จักรบกวนแจ้งให้ติดต่อกลับผมด้วยนะครับ มีธุระจะคุยด้วย
ขอบคุณมากคร้าบ   
ขอบคุณคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2009, 04:43:23 pm โดย SE »

phoneOne

• บุคคลทั่วไป
เหนียวหนี้อีกอะดิตาโอ๋

ออฟไลน์ SE

เหนียวหนี้อีกอะดิตาโอ๋
ง่า.............ยังไม่ได้บอกเลยว่าเป็นหนี้ แค่ติดต่อกันไม่ได้หลายเดือนเฉยๆครับ  แฮ่ๆ

chakchai2512

• บุคคลทั่วไป
มีตั้ง 4 สาขา น้าเส โทรไปสาขาไหนละครับ

ออฟไลน์ SE

มีตั้ง 4 สาขา น้าเส โทรไปสาขาไหนละครับ
ให้เบอร์ผมใว้เบอร์เดียวครับ ถ้าติดต่อได้ก็รบกวนแจ้งให้โทรหาผมด้วยนะครับ

Facebook Comments