ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดี น้าเส มาแนะนำตัว มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน  (อ่าน 4958 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 11
  • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
หวัดดี น้าเส มาแนะนำตัว มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน ผมอยู่ นครนานกครับ มาจากเว็บวินฯครับ :D :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
หวัดดี น้าเส มาแนะนำตัว มาสมัครเป็นสมาชิกด้วยคน ผมอยู่ นครนานกครับ มาจากเว็บวินฯครับ :D :D
ยินดีต้อนรับครับ ว่าแต่ทำไมถึงมาโพสในห้องนี้ครับ จะบอกอะไรผมเป็นนัยๆรึปล่าว :D :D

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• คะแนนน้ำใจ: 11
  • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
ไม่มีไรครับ พอดีเห็นเข้าโพส์แนะนำตัวในห้องผมเลยโพส๋ต่อเลย (ผมเป็นสมาชิก และลูกค้าชั้นดีครับ น้าเส ของวินและทุกเว็บ คุณกฤต กะรันตีได้เป็นอย่างดีครับ อิอิ) ผมมีเครื่องซ่อมเยอะพอสมควรมีไรน้าเสช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณไว่ก่อนเลยครับ เคารพครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ไม่มีไรครับ พอดีเห็นเข้าโพส์แนะนำตัวในห้องผมเลยโพส๋ต่อเลย (ผมเป็นสมาชิก และลูกค้าชั้นดีครับ น้าเส ของวินและทุกเว็บ คุณกฤต กะรันตีได้เป็นอย่างดีครับ อิอิ) ผมมีเครื่องซ่อมเยอะพอสมควรมีไรน้าเสช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณไว่ก่อนเลยครับ เคารพครับ
ด้วยความยินดีครับ

Facebook Comments