ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอโปรแกรมและวิธีแฟลช Eeprompt  (อ่าน 1852 ครั้ง)

Jack

• บุคคลทั่วไป
รบกวนขอโปรแกรมและวิธีแฟลช Eeprompt
« เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 01:09:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีคนบอกว่า i-mobile200 แฟลชติดแล้วแต่สัญญาณไม่มี ต้องแฟลช Eeprompt เข้าไปแก้ไขสัญญาณครับ เลยอยากรบกวนคุณเสช่วยหาวิธีแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

bb hwk

Re: รบกวนขอโปรแกรมและวิธีแฟลช Eeprompt
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 02:58:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีคนบอกว่า i-mobile200 แฟลชติดแล้วแต่สัญญาณไม่มี ต้องแฟลช Eeprompt เข้าไปแก้ไขสัญญาณครับ เลยอยากรบกวนคุณเสช่วยหาวิธีแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
    คำถามดีครับ อยากรู้เหมือนกันครับ :'(

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: รบกวนขอโปรแกรมและวิธีแฟลช Eeprompt
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 03:43:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เดี๋ยวทำให้ครับผม ได้แน่นอนครับ

Jack

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 04:04:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เดี๋ยวทำให้ครับผม ได้แน่นอนครับ
    จริงเหรอครับ ขอบคุณมากๆเลยครับจะรอ

Facebook Comments