ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องไอซีที่ใส่ในวายของ cpf อยากรู้ว่าถ้าเอามาใส่ ve  (อ่าน 1345 ครั้ง)

talokong

• บุคคลทั่วไป
จะมีผลอะไรมั๊ญครับแล้วจะช่วยให้แสกนขาเร็วขึ้นเหมือน cpf รึเปล่าแบบว่าจริงๆก็เร็วอยู่แล้วอยากให้เร็วกว่าเดิมน่ะครับมีวิธีมั๊ยครับอยากให้เสถียรกว่าเก่าหน่อยครับ :-\ :-\

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
จาการทดสอบก็ไม่แตกต่างนะครับ แต่ผมได้ลองแค่ 220uf ใครมีเวลาว่างก็นั่งลองดูก็ได้
ส่วนเรื่องการแฟลชไม่เสถียรนี่จะเป็นกับบางรุ่นครับ คงแก้ยากเพราะกว่าสัญญาณ RX TX จะออกมาจากถึงโทรศัพท์ได้ต้องผ่านไอซีต่างๆอีกหลายตัวครับ
จาการทดสอบถ้าลดความเร็วลงก็แฟลชผ่านนะครับ แต่ช้ามากๆ

ใว้มีเวลาจะเอารูปการประยุกกับอุปการต่างๆเพื่อให้แฟลชได้เร็วขึ้นครับ

Facebook Comments