ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับใช้วี-คิง อินโฟ cpu 1 เออเร่อที่ 29%  (อ่าน 1960 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
ตามรูปครับ
อาการคือเครื่องจีน 2 cpu mtk6205 / mtk6226 มีอาการเตือนไม่ได้เชื่อมต่อสายชาร์จ
ฟอร์แมท mtk 6226 ไปผ่านใช้งานได้ปกติ ปัญหาคือ ซิม1 ขึ้นฉุกเฉิน พยายามฟอร์แมท mtk6205
ไม่สำเร็จ จะเออเร่อ ที่ 29% ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: รบกวนครับใช้วี-คิง อินโฟ cpu 1 เออเร่อที่ 29%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 08:23:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขออภัยครับ เพิ่งเข้ามาเห็น ไม่ทราบว่าตอนนี้ใช้ได้รึยังครับ

teng

Re: รบกวนครับใช้วี-คิง อินโฟ cpu 1 เออเร่อที่ 29%
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 03:06:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขออภัยครับ เพิ่งเข้ามาเห็น ไม่ทราบว่าตอนนี้ใช้ได้รึยังครับ
    ยังครับ ตอนนี้ลูกค้าขอเอาเครื่องไปใช้ชั่วคราวครับแต่จ่ายเงินมาแล้ว
    ถ้าทำได้เมื่อไหร่ให้บอกเขาด้วยเพราะเขาไม่อยากไปที่อื่น ตอนนี้ผมต้องค่อยๆศึกษาไปก่อน
    เพราะไม่มือเครื่องอื่นลองเลยครับ อาจารย์ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 03:39:10 pm »
  • Publish
  • Publish
    ยังครับ ตอนนี้ลูกค้าขอเอาเครื่องไปใช้ชั่วคราวครับแต่จ่ายเงินมาแล้ว
    ถ้าทำได้เมื่อไหร่ให้บอกเขาด้วยเพราะเขาไม่อยากไปที่อื่น ตอนนี้ผมต้องค่อยๆศึกษาไปก่อน
    เพราะไม่มือเครื่องอื่นลองเลยครับ อาจารย์ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
    เอาเครื่องกลับมาแล้วเดี๋ยวผมเข้าไปช่วยดูครับ

teng

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 03:41:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ครับอาจารย์ขอบคุณล่วงหน้าอย่างสูงครับ

Facebook Comments