ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน ครับ ช่วย ด้วย ติดตั้ง วีอี ยัง ไง ครับ  (อ่าน 2101 ครั้ง)

messi

• บุคคลทั่วไป
พอดี ผม ลง วินโดว์ใหม่ ครับ ขอ วิธีติดตั้ง วีอีหน่อย ครับ เอา แบบ เข้าใจ ง่ายๆ เลยนะครับ แบบต้องติดตั้งตัวใหนก่อนน่ะ ผมติดตั้ง ไปแล้ว มัน ขึ้น แบบนี้น่ะครับ
Welcome to uses Xintel box.
  GuangZhou VicEasy http://Http://www.VE100.com  www.xintel.com.cn
  ค้นหาคอมพอร์ทที่มีอยู่
  คอมพอร์ทCOM8
  COM8 เชื่อมต่อสู่กล่อง
  เวอร์ชั่นของกล่องV2.2   วัน/เวลาAug 08 2007
  หมายเลขกล่อง.......  ระหัสอ้างอิง........
  import library error!
>>FlashTool_E2file path is not exists.
ช่วยแนะนำหน่อย ครับ  แนะนำหน่อยครับด่วน ครับ

messi

Re: ด่วน ครับ ช่วย ด้วย ติดตั้ง วีอี ยัง ไง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 02:09:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ซื้อที่นี่ นะครับ วีอีน่ะ ลืมบอก เดี๋ยว เข้าใจผิดหาว่าซื้อที่อื่น แล้วมาถามที่นี่ ช่วยหน่อยครับด่วน

messi

Re: ด่วน ครับ ช่วย ด้วย ติดตั้ง วีอี ยัง ไง ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 02:45:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต้อง เปลี่ยน ปี เป็น ปี 2007 ในคอมน่ะ ครับ แล้ว รีสตาร์ท 1 รอบ ถึง จะ เปิด ได้ อืม พอมีวิธีแก้ ป่าวครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2009, 06:15:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้ก็เจอแปลกๆหลายคนครับ เดี๋ยวจะหาวิทีแก้ให้นะครับ

messi

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 09:19:59 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ   ok! 8) ::) :D

sukon1800

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 01:01:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ   ok! 8) ::) :D

ได้หรือยัง ถ้ายังไม่ได้ เอ็มมา sukon1800@hotmail.com รับอาษา แทน น้าเส ให้ คับ น้าเส ไม่ค่อยว่าง งานมาก คับ

messi

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2009, 07:35:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สรุป คอมผม ตอนนี้ ตั้ง เป็น ปี 2007 ไว้ เลย ครับ ถึง ใช้ได้น่ะ ไม่รู้ เป็นที่อะไร น๊อต ก็ เอา ออก เลยครับ มีวิธีแก้ ก็ แนะนำมาด้วยนะครับ

Facebook Comments