ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นว่า >>initinitial error! คับ  (อ่าน 1181 ครั้ง)

Earth mobile

• บุคคลทั่วไป
ขึ้นว่า >>initinitial error! คับ
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 09:45:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีวิธีแก้มั้ยคับ ผมใช้สายL18Aคับ ใช้กับเครื่องรุ่น Phoneone คับสแกนเจอคับแต่มันขึ้น>>initinitial error! รบกวนอ.เสอีกครั้ง ขอบคุณคับ :'(
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2008, 02:10:39 pm โดย Earth mobile »

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ขึ้นว่า >>initinitial error! คับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 10:18:54 am »
  • Publish
  • Publish
  • >>initinitial error!  มักจะเกิดจากการค้นหาขาที่ผิดพลาดครับ โปรแกรมสามารถสแกน RX TX ได้จริง แต่ไม่ใช่ตำแหน่งที่ถูกต้อง ดังนั้นเมื่อเราทำการแฟลช ฟอแมต จึงเกิดเออเร่อดังกล่าว
    ในเบื้องต้นให้ทำการค้นหาซีพียูและตำแหน่งขาก่อน จากนั้นค่อยมาค้นหาตำแหน่งขาอีกครั้งนึงครับ

Facebook Comments