News,Infomation,Joke,ETC > Products Infomation

ถึงสมาชิกทุกท่าน

(1/2) > >>

SE:
เวบนี้ผมจัดทำขึ้นเพื่อดูแลลูกค้าเป้นหลัก แต่ก็มีมุมให้พี่ๆน้องๆได้แบ่งปันและหารือเกี่ยวกับมือถือและเรื่องอื่นๆได้ด้วย
หากสมาชิกท่านใดเป็นลูกค้าช่วยแจ้งรายละเอียดทางข้อความส่วนตัวด้วยนะครับ
่สำหรับลูกค้าจะเห้นห้องต่างๆเพิ่มขึ้นครับ

baw5308:

--- อ้างจาก: SE ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2008, 03:01:20 pm ---เวบนี้ผมจัดทำขึ้นเพื่อดูแลลูกค้าเป้นหลัก แต่ก็มีมุมให้พี่ๆน้องๆได้แบ่งปันและหารือเกี่ยวกับมือถือและเรื่องอื่นๆได้ด้วย
หากสมาชิกท่านใดเป็นลูกค้าช่วยแจ้งรายละเอียดทางข้อความส่วนตัวด้วยนะครับ
่สำหรับลูกค้าจะเห้นห้องต่างๆเพิ่มขึ้นครับ

--- End quote ---

ถ้าไม่ใช่ลูกค้าจะต้อนรับรึเป่ลาหละครับ อิอิ ขอฝากตัวไว้.ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :o :o :o :o

SE:
ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับ  :-* :-* :-*

dome:
ผมก็หนึ่งในสมาชิก   ที่เป็นลูกค้า   ขอบคุณครับ  (และกำลังเล็งๆกล่องมาเพิ่มอีกคับ ดูแลสุดยอด)

krit:
มีมุมให้พ่อค้ามั้ยครับ เห็นมีแน่ลูกค้า ;)

ขอยืมเป็น Admin ซักปีได้มั้ย  8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version