ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการแสกนหาขาไม่เจอครับ  (อ่าน 2603 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
การสแกนหาขาไม่เจอเกิดจาก เพาเวอร์ไอซีหรือเปล่าครับ
คือผมมีไอโมบาย 518 อาการเปิดเครื่องนับ 10-1แล้วดับครับ ลองต่อกล่องแล้วหาขาไม่เจอ

sakchaisuphanich

Re: ถามเรื่องการแสกนหาขาไม่เจอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 12:11:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่ใช่ครับ :-X :-X

format ก็หายครับ เพิ่งทำ611 ครับ เปิด10-1แล้วดับ
    ดูสายด้วยครับ ::) ::) ::)

teng

Re: ถามเรื่องการแสกนหาขาไม่เจอครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 12:14:28 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่ใช่ครับ :-X :-X

format ก็หายครับ เพิ่งทำ611 ครับ เปิด10-1แล้วดับ
    ดูสายด้วยครับ ::) ::) ::)
    ครับ แต่ปัญหาผมแสกนหาขาไม่เจอ ลองเปลี่ยนสายแล้ว แต่เดี๋ยวขอลองใหม่อีกที หรือไม่ก็หูฟัง

sakchaisuphanich

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 12:46:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้สายxt-l5a ครับ
    เสียบตรงก้นชาร์จครับ
    ไม่ใช่ต่อตรงsmt นะครับ :-[ :-[

teng

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 12:54:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้สายxt-l5a ครับ
    เสียบตรงก้นชาร์จครับ
    ไม่ใช่ต่อตรงsmt นะครับ :-[ :-[
    อ้าวปล่อยไก่ซะแล้วผม ขอบคุณครับ

teng

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 01:13:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • จบแล้วครับ ไม่ถึง1นาที ฟอร์แมทจบเลย สรุปแล้วสายผิดเล่นแกะเครื่อง วอร์มเพาเวอร์ไอซีซะเยิ้ม :)
    ดีนะ ที่ท่าน sakchaisuphanich มาช่วยไว้ทันขอบคุณมากครับ :'(

Facebook Comments