ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาอาจารย์ เส เรื่องกล่อง VE king ครับ  (อ่าน 2066 ครั้ง)

jamebb07

• บุคคลทั่วไป
ขอคำปรึกษาเรื่องกล่อง  VE  king  ครับ   
   เดี๋ยวนี้มันแสกนขาไม่ค่อยเจอครับ   บางทีเจอแต่ก็ไม่แม่นครับ  มันไม่ยอมบอก  นัมเบอร์ของ  CPU  ครับ  ทำให้มัน  อินโฟไม่ได้ครับ    มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ   หรือว่าต้องแกะเครื่องออกมาจั้มอย่างเดียวครับ   รบกวนหน่อยนะครับ     ขอบคุณครับ
                               :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ขอคำปรึกษาอาจารย์ เส เรื่องกล่อง VE king ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 03:16:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองอัพเดทไดรเวอร์ดูก่อนครับ แล้วก็อย่าลืมเช็กสายไฟบวกลบด้วยว่าขาดในรึปล่าวครับ

jamebb07

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอคำปรึกษาอาจารย์ เส เรื่องกล่อง VE king ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 06:19:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

Facebook Comments