ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์แฟลช ENO สำหรับ N73 ครับ  (อ่าน 2951 ครั้ง)

lekmobile

• บุคคลทั่วไป
ขอไฟล์แฟลช ENO สำหรับ N73 ครับ
« เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 12:34:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอรบกวนท่านใดมีไฟล์แฟลช ENO สำหรับ แก้จอดำเลือกไฟล์แฟลชผิดสำหรับ N73 ด้วยครับ ขอบคุณครับ

lekmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอไฟล์แฟลช ENO สำหรับ N73 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 09:26:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผ่านแล้วครับ Erase แล้วแฟลชใหม่ write rpl write pm ทำ SX4 ผ่านแล้วครับ รวมทั้ง bluetooth ด้วยครับ ขอบคุณ อ.เสทีแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments