ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คับช่วยด้วยคับ แฟรช candy แล้วดับคับ(ผ่านแล้วคับ)แล้วจะมาอธิบายข้อผิดพลาด  (อ่าน 1686 ครั้ง)

woobsee

• บุคคลทั่วไป
ใช้โปร mutiloader แล้วเครื่องดับคับเครื่องมาทำไทยเฉยๆ คับผม แต่เครื่องเป้นเครื่องนอกคับ s3650 แตเครื่องไทย s3653  คับผม ผมใช้่่โปรแกรมที่แฟรช star คับใช้ขั้นตอนเดียวกันเลยคับผม แล้วเครื่องดับคับ ตอนนี้เข้าหน้าดาวโหลดได้แล้วคับผม ขอคำชี้แนะด้วยคับผม

ผมใช้ Multiloader ของ star แฟรชนั้นถูกแล้วคับผม แต่ที่ผิดนั้นผมพลาดตรงเลือก ไฟ คับผม Multiloader นั้นมันจำไฟ star ที่เคยแฟรชคับผม ผมทำตามขั้นตอนคับเลือกไฟบูท candy ไฟที่ตามมานั้นผมนึกว่ามันเปลี่ยนโฟเดอร์เป็นของ candy แต่มันยังไม่เปลี่ยนคับยังเป็นของ star เหมือนเดิมคับ ทั้งหมดนี้ผมแฟรชผิดรุ่นคับผมเลยดับ ตอนแรกเปิดไม่ติดคับผมบูทไม่ขึ้น ผมเลยใช้ z3x ในการซ่อมบูทคับ เลยสามารถที่จะเข้าไปยังหน้า ดาวโหลดได้คับผม แล้วจึงกลับมาใช้ Multiloader แฟรช ไฟที่ถูกต้องไปอีกทีคับผมคราวนี้ผ่านแบบโล่งใจคับ เป็นข้อคิดคับเกือบงานเข้าคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ขอบคุณสำหรับประสพการณ์ดีๆครับ  8)

ออฟไลน์ ball_1

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: -2

Facebook Comments