ผู้เขียน หัวข้อ: บทเรียนภาษาไทยในอีกไม่กี่ปีข้างหน้า  (อ่าน 1188 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
ตัวอย่างบทเรียนภาษาไทย ในอีกไม่กี่ปีข้างหน้า

ถ้าเด็กไทย ยังพิมพ์กันอยู่แบบทุกวันนี้ งง หรือ น่าเศร้า ดูเอาเถอะ  มึน.

ampmobile

Re: บทเรียนภาษาไทยในอีกไม่กี่ปีข้างหน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 07:29:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • อย่านะคร้าบอย่าให้เป็นเช่นนั้นเลย

phoneOne

Re: บทเรียนภาษาไทยในอีกไม่กี่ปีข้างหน้า
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:01:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลูกหลานเรานี่แหละที่ทำลายตัวเอง
    เห็นชัดเจนตอนนี้ก็ผมทรงเกาหลี(อยากรู้เหมือนกันว่ามันเอาส่วนใหนออกแบบ)
    เด็กไทยตัวดำ หัวแดง(เพราะตากแดดนะ ไม่ใช่ลูกครึ่ง)
    ตัดผมเกาหลี แถวบ้านผมเห็นแว๊นๆ กันทุกคืน
    เศร้าใจ ต่อไปคนกินข้าวคงเชย เด็กวัยรุ่นหันไป แ ด ก กิมจิกันหมด

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 06:25:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆ ครับ

Facebook Comments