ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีอัพภาพแบบละเอียดหน่อยครับผมอัพไม่ขึ้นงง  (อ่าน 5971 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
ขอวิธีอัพภาพแบบละเอียดหน่อยครับผมอัพไม่ขึ้นงงแล้วทำไมช้าจังและบางทีเข้ายากมาก ??? ???

Jinny

ขอวิธีอัพภาพแบบละเอียดหน่อยครับผมอัพไม่ขึ้นงงแล้วทำไมช้าจังและบางทีเข้ายากมาก ??? ???

จินก็เป็นเหมือนกันค่ะ เลยแอบไปอัพภาพเวปอื่นแทน หุหุ  ::)
แต่ยังไงๆนี่คือทุกชาวบ้าน กำนันเสรีบแก้ไขด่วนจ้า...  :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
รับทราบจ้า

ampmobile

จินก็เป็นเหมือนกันค่ะ เลยแอบไปอัพภาพเวปอื่นแทน หุหุ  ::)
แต่ยังไงๆนี่คือทุกชาวบ้าน กำนันเสรีบแก้ไขด่วนจ้า...  :D

ผมเข้าวันหนึ่งสิบก่วรอบแต่แฮงแล้วก็ช้าขอท่านเสพิจารณาด้วยครับบางทีเข้าไม่ได้แต่ใจไม่ถอยคับใจรบเพราะชื่อเวปได้ใจผม  (คนอิสาน)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ตอนนี้พยามแก้สุดกำลังครับ ยังไงก็รบกวนช่วยกันทดสอบด้วยนะครับ ถ้าไม่ใหวจริงๆคงต้องเช่าโฮสเพิ่มล่ะครับ :D

ampmobile

ตอนนี้พยามแก้สุดกำลังครับ ยังไงก็รบกวนช่วยกันทดสอบด้วยนะครับ ถ้าไม่ใหวจริงๆคงต้องเช่าโฮสเพิ่มล่ะครับ :D
น่าจะเป็นทางออกที่ดี

Facebook Comments