ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์เสช่วยดูหน่อย  (อ่าน 3657 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
อาจารย์เสช่วยดูหน่อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 06:03:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมสั่งซื้อสินค้าไม่ได้ สมัครสมาชิกก็ eeror  ทำงไงถามตรงนี้เลย  ผมต้องการ  Tonado micro พร้อม  hwk  และสาย  BB5  (ระหว่างสายกับ หัวครบจักรวาล เอาตัวไหนดี) :'( :'(

chakchai2512

• บุคคลทั่วไป
    Re: อาจารย์เสช่วยดูหน่อย
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:40:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องมีทั้งสองอย่างครับเพื่อเหลือเพื่อขาดครับ ถ้าเอาหัวแฟลชอเนกประสงค์เอาของ JAF ดีกว่าค่อยข้างชัวร์ครับ

Facebook Comments