ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คับขอ driver usb lg หน่อยคับ ผมใช้แฟรช lg kf750 ผ่าน se tool  (อ่าน 3208 ครั้ง)

woobsee

• บุคคลทั่วไป
มีเครื่องเข้ามาคับมาหา นิวฮารดแวร์ คับถ้ามีไฟรืแถมมาด้วยจะดีมากๆเลยคับ ;) ;) ;)

tonmobile

woobsee

Re: พี่คับขอ driver usb lg หน่อยคับ ผมใช้แฟรช lg kf750 ผ่าน se tool
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 03:36:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณคับ

woobsee

Re: พี่คับขอ driver usb lg หน่อยคับ ผมใช้แฟรช lg kf750 ผ่าน se tool
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 05:59:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รายงานผลคับ ลงเป็นผลสำเร็จ แต่ก็ยังแฟรชไม่ได้อยู่ดีคับ ไอเด็นติฟายยังไม่เจอโทรศัพแต่ไม่แสดงนิวฮารดแวร์แล้วคับ ขอบคุณมากคับ

sakda

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 02:34:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุรครับ

Facebook Comments