ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆ ร้อนๆ รับปีใหม่  (อ่าน 1187 ครั้ง)

TEAM DRAGON

• บุคคลทั่วไป
สดๆ ร้อนๆ รับปีใหม่
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 03:27:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มันมาหากินแถวตลาดนิคมบางปูแล้วคับท่าน

ช่วงนี้ระวังแก๊งวิ่งเครื่องน๊ะคับ เมื่อเช้าเพื่อนผมโดนไป 2 เครื่อง

ยังไม่ทราบรุ่นแน่ชัด ถ้ามีความคืบหน้าจะนำมารายงานต่อไป

แง๊ แง๊ แง๊ แง๊ แง๊

ampmobile

Re: สดๆ ร้อนๆ รับปีใหม่
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 08:27:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมบอกแล้วให้ระวัง  ผมโดนแล้วท่านไม่น่าโดนเหมือนผมเลย

TEAM DRAGON

Re: สดๆ ร้อนๆ รับปีใหม่
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 04:04:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต่อจากเมื่อวาน รายงานล่าสุดโดนไปสองเครื่อง

n 70  กับ n 6300 สายรายงานว่า แก็งนี้มีรถสองคัน

honda wave สีแดง กับ honda click สีดำ มีผู้หญิงเป็น

ตัวล่อก่อน มาดูต้นทาง ขอให้เพื่อนๆทุกคนระวังตัวด้วยคับ

ประกาศ... ประกาศ... ประกาศ... ประกาศ... ประกาศ...

Facebook Comments