ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง spider man มันแจ้งข้อความแบบนี้ครับ  (อ่าน 4337 ครั้ง)

kapom

• บุคคลทั่วไป
กล่อง spider man มันแจ้งข้อความแบบนี้ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 09:51:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • กล่อง spider man มันแจ้งข้อความแบบนี้ครับ เวลาแฟลสไปได้สักพัก แฟลสไม่จบครับ เป็นเพราะอะไร ครับ ผมสงสัยว่ากล่องจะเสีย หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ   : :'(

ampmobile

Re: กล่อง spider man มันแจ้งข้อความแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:38:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • remove  ออกแล้วลงใหม่ดีครับน่าจะลองดู

ampmobile

Re: กล่อง spider man มันแจ้งข้อความแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:42:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • วีดีโอคู่มือการใช้งานโปรแกรม Spiderman คงพอเป็นแนวทางได้บ้างไม่มากก็น้อยนะครับตอนรอที่จะดาวน์โหลด หากปรากฎหน้าต่างโฆษณา ขึ้นมา ให้คลิ๊กที่ Skip to Add ตรงมุมบนด้านขวา เพื่อกลับมาหน้าดาวน์โหลด..ลองดู

http://www.zshare.net/download/50911629f0b79d31/

kapom

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 10:27:20 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับพี่ แอม  ;)

ampmobile

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 08:57:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับพี่ แอม  ;)
    ไม่เป็นไรครับช่วยได้เท่าที่รู้เท่าที่มี เอะไม่ใช่ซิไม่รู้ไม่มีก้จะพยายามหาให้ครับ

kapom

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 10:11:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หนักกว่านั้นอีกครับพี่  ได้ลง Windows ใหม่ครับ กรรมจริงๆๆ เพราะ i.518  ตัวเดียว คอมเจ๊งเยยยยยยยยยยยย  รีมูฟแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย  ประสบการณ์ๆๆ ขอบคุณพี่แอม มากๆครับผม :(

tuchsapong

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 09:05:42 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณ

Facebook Comments