ผู้เขียน หัวข้อ: nspro เอามาลงคอมอีกตัว  (อ่าน 1477 ครั้ง)

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
nspro เอามาลงคอมอีกตัว
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 12:10:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แฟลตไม่ได้เลย เป็นที่อะไรครับ
    แต่ตัวเก่าลบแล้วลงใหม่ก็แฟลตได้ปกติ

ampmobile

Re: nspro เอามาลงคอมอีกตัว
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 12:12:45 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถามตัวเองเหรอแอม ::) ???

amp_spv

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 12:14:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หมายความว่ามีคอมสองตัวครับ >:( >:(

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 01:11:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นปัญหาปกติของ NSPRO ครับ บางคนก็บอกว่าต้องใช้กับเครื่องที่ไม่มีฟ้อนไทยถึงจะทำงานได้ดี แต่ผมก็ยังไ่ได้ลองเหมือนกัน

amp_spv

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 01:22:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นปัญหาปกติขิง NSPRO ครับ บางคนก็บอกว่าต้องใช้กับเครื่องที่ไม่มีฟ้อนไทยถึงจะทำงานได้ดี แต่ผมก็ยังไ่ได้ลองเหมือนกัน
    ขอบคุณครับอย่างน้อยอีกตัวก็ยังใช้ได้

Facebook Comments