ผู้เขียน หัวข้อ: เตือน ..ผู้ใช้. mx-key แครกน่ะครับ  (อ่าน 2104 ครั้ง)

vat9

• บุคคลทั่วไป
เตือน ..ผู้ใช้. mx-key แครกน่ะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 09:11:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตัวโปรแกรมแครกนี้ ได้มีเพื่ิอนๆผมหลายคนลองใช้แล้ว..สรุปว่า โอเค
    เนื่องจากถ้าคุณใช้โปรแกรมเสร็จแล้ว ลืมตั้งค่ากลับแบบเดิม ละก็ คอมคุณจะเปิดเข้าวินโด ไม่ได้เลยต้องลงวินโดใหม่เลยน่ะครับ มีหลายคนที่ใช้เจอมาแล้ว อยากรู้ว่าเป็นยังไงลองใช้แล้วไม่ตั้งค่ากลับดูครับ
    ผมว่าทางที่ดีใช้ของแท้ดีกว่าครับไม่กี่บาท ไม่ต้องเสี่ยง โดยส่วนตัวยังใม่เคยเจอใช้ตัวแท้อยู่ครับ อิๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เตือน ..ผู้ใช้. mx-key แครกน่ะครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 12:18:04 am »
  • Publish
  • Publish
  • ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ 8)

jomyutnott

Re: เตือน ..ผู้ใช้. mx-key แครกน่ะครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2009, 07:42:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของแท้้แน่นอนกว่า  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Blessing

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 03:45:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของแท้ไม่กี่ตัง ก็ยังชัวร์กว่า คนเราพลาดกันได้ วันไหนรีบ ๆ เดี๋ยวเสร็จ  ;D

ออฟไลน์ tao_muangphon

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2009, 08:01:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  8)  ขอบคุณคร้าบ

comla

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 02:00:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไช้ของแท้ดีกว่าครับ ไม่ต้องเสี่ยง...ครับ  ฮือๆ

theeraphongp

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:25:38 am »
  • Publish
  • Publish
  • อันนี้จริงครับขอบอก

Facebook Comments