Service Tools > SETOOL

การปลดล็อกแบบ java unlock หรือการใช้ test card

<< < (3/3)

woobsee:
ความรู้มากมายเลยคับ ขอบคุณมากคับ สุขภาพแข็งแรงคับ

golf:
ผมลองหลายรอบแล้วครับ อ.เส ยังไม่ได้เลยครับ จะปลดล็อค k800i cid53 มันขึ้นก็ยังขึ้น insert  correct sim card  ตลอดเลยครับจะใส่ซิมแล้วเข้าไปเมนูตามที่อ.เสบอกแต่มันไม่ได้เลยครับเพราะมันฟ้อง  insert ตลอดเลยครับช่วยหน่อยครับ อ.เส

SE:

--- อ้างจาก: golf ที่ กุมภาพันธ์ 24, 2010, 06:22:46 pm ---ผมลองหลายรอบแล้วครับ อ.เส ยังไม่ได้เลยครับ จะปลดล็อค k800i cid53 มันขึ้นก็ยังขึ้น insert  correct sim card  ตลอดเลยครับจะใส่ซิมแล้วเข้าไปเมนูตามที่อ.เสบอกแต่มันไม่ได้เลยครับเพราะมันฟ้อง  insert ตลอดเลยครับช่วยหน่อยครับ อ.เส

--- End quote ---
สงสัยต้องส่งมาให้ผมทำซะแล้ว
ล้อเล่นครับ ใว้มีเวลาจะทีมวิวเวอร์ไปดูให้นะครับ แต่ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยครับ

golf:
ขอบคุณครับแล้วจะรอการช่วยเหลือนะครับ

ฤทธิ์:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version